Ẹ̀rọ ìpapọ̀/ìpapọ̀ tábìlẹ́ẹ̀tì àti kápsùlù aládàáṣe ni a ṣe ní pàtàkì fún kíkà kíákíá àti ìdìpọ̀ tó péye ti àwọn tábìlẹ́ẹ̀tì, kápsùlù, àwọn jẹ́lì rọ̀, àti àwọn ìwọ̀n míràn tó lágbára sínú àwọn àpò tàbí àpò ìpapọ̀ tí a ti ṣe tẹ́lẹ̀. A fi irin alagbara tó ga jùlọ kọ́ ẹ̀rọ náà, ó sì bá àwọn ìlànà GMP mu, ó ń rí i dájú pé ó pẹ́, ó mọ́ tónítóní, ó sì rọrùn láti fọ mọ́ fún àwọn ọjà ìṣègùn, oúnjẹ àti ìlera.
Pẹ̀lú ẹ̀rọ yìí tí a fi ẹ̀rọ kíkà opitika tàbí sensọ̀ fọ́tò-ina ṣe, ó ń ṣe ìdánilójú pé a ó ka iye àwọn tábìlẹ́ẹ̀tì àti kápsúlù kọ̀ọ̀kan dáadáa, èyí tí yóò dín àdánù ọjà kù, yóò sì dín iṣẹ́ ọwọ́ kù. Ìṣàkóso iyàrá oníyípadà yìí yóò jẹ́ kí iṣẹ́ rẹ̀ rọrùn láti bá àwọn ìwọ̀n ọjà, ìrísí, àti irú àpótí ọjà mu. Agbára tí ó wọ́pọ̀ wà láti inú àwọn àpò 100-500 fún ìṣẹ́jú kan, ó sinmi lórí àwọn ìlànà ọjà náà.
Ẹ̀rọ náà ní àwọn ọ̀nà ìfúnni gbígbóná tí ó lè mú kí ọjà náà máa ṣàn dáadáa sínú àpò tàbí àpò ìkọ́ kọ̀ọ̀kan. A máa ń kún àwọn àpò náà láìfọwọ́sí, a máa ń fi ẹ̀rọ ìdè ooru tó péye dí i, a sì máa ń gé wọn sí ìwọ̀n tó yẹ. Ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún onírúurú àpò ìkọ́, títí bí àpò ìrọ̀rí, ìrọ̀rí, àti àpò ìkọ́ pẹ̀lú tàbí láìsí àpò ìya.
Àwọn iṣẹ́ afikún ni ìbáṣepọ̀ ìfọwọ́sowọ́pọ̀, kíkà iye àwọn ènìyàn, wíwá àṣìṣe aládàáṣe, àti ìjẹ́rìí ìwọ̀n àṣàyàn fún ìṣedéédé àpò. Apẹẹrẹ modular rẹ̀ gba ìṣọ̀kan láìsí ìṣòro pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ ìka tábìlẹ́ẹ̀tì/kápúsù òkè àti àwọn ìlà ìsàlẹ̀ tàbí àwọn páálí.
Ẹ̀rọ yìí mú kí iṣẹ́ ṣíṣe pọ̀ sí i ní pàtàkì, ó ń rí i dájú pé iye ọjà tó péye ló ń lọ, ó ń dín owó iṣẹ́ kù, ó sì ń pèsè ojútùú tó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé fún iṣẹ́ ìtọ́jú àwọn oògùn àti àfikún oúnjẹ òde òní.
| Kíkà àti kíkún | Agbára | Nípasẹ̀ àdáni |
| O dara fun iru ọja | Táblẹ́ẹ̀tì, àwọn kápsùlù, àwọn kápsù jẹ́lì rọ̀rùn | |
| Iwọn titobi kikun | 1—9999 | |
| Agbára | 1.6kw | |
| Afẹ́fẹ́ tí a fi sínú | 0.6Mpa | |
| Fọ́ltéèjì | 220V/1P 50Hz | |
| Iwọn ẹrọ | 1900x1800x1750mm | |
| Àkójọ | O dara fun iru apo | nipasẹ apo fiimu yiyi eka |
| Irú ìdìdì sachet | Ìdìdì ẹ̀gbẹ́ mẹ́ta/mẹ́rin | |
| Iwọn sachet | nípasẹ̀ àdáni | |
| Agbára | nípasẹ̀ àdáni | |
| Fọ́ltéèjì | 220V/1P 50Hz | |
| Agbára | nípasẹ̀ àdáni | |
| Iwọn ẹrọ | 900x1100x1900 mm | |
| Apapọ iwuwo | 400kg |
Ó jẹ́ òtítọ́ tí a ti fi ìdí rẹ̀ múlẹ̀ tipẹ́tipẹ́ pé olùtúnṣe yóò ní ìtẹ́lọ́rùn nípa
èyí tí a lè kà ní ojú ìwé nígbà tí a bá ń wò ó.