Ẹ̀rọ ìtúpalẹ̀ ìgò náà jẹ́ ẹ̀rọ pàtàkì kan tí a ṣe láti ṣe àtòjọ àti láti ṣe àtòjọ àwọn ìgò fún ìlà kíkà àti ìkún. Ó ń rí i dájú pé àwọn ìgò náà ń bọ́ wọn nígbà gbogbo, wọ́n ń fi ìbòrí wọn sí i, wọ́n ń fi àmì sí i, wọ́n sì ń fi àmì sí i.
A fi ọwọ́ gbé àwọn ìgò náà sínú tábìlì tí a ń yípo, ìyípo ilé gogoro náà yóò máa tẹ̀síwájú láti tẹ bẹ́líìtì ọkọ̀ ayọ́kẹ́lẹ́ fún iṣẹ́ tí ó tẹ̀lé e. Ó rọrùn láti ṣiṣẹ́ ó sì jẹ́ apá pàtàkì nínú iṣẹ́ náà.
Ẹ̀rọ ìtọ́jú omi jẹ́ ètò aláfọwọ́ṣe tí a ṣe láti fi àwọn àpò ìtọ́jú omi sínú àpò oògùn, oúnjẹ tàbí oúnjẹ. Ó ń rí i dájú pé a gbé wọn sí ibi tí ó gbéṣẹ́, tí ó péye, tí kò sì ní ìbàjẹ́ láti mú kí ọjọ́ ìtọ́jú ọjà náà pẹ́ sí i, kí a sì máa tọ́jú dídára ọjà náà.
Ẹ̀rọ ìdènà yìí jẹ́ aládàáṣe pátápátá, pẹ̀lú bẹ́líìtì ìgbálẹ̀, a lè so ó pọ̀ mọ́ ìlà ìgò aládàáṣe fún àwọn tábìlẹ́ẹ̀tì àti àwọn kápsùlù. Ìlànà iṣẹ́ náà pẹ̀lú fífúnni ní oúnjẹ, ṣíṣí ìbòrí, gbígbé ìbòrí, fífi ìbòrí, títẹ̀ ìbòrí, fífún ìbòrí àti fífi ìgò sílẹ̀.
A ṣe é ní ìbámu pẹ̀lú ìlànà GMP àti àwọn ohun tí a nílò nípa ìmọ̀ ẹ̀rọ. Ìlànà ṣíṣe ẹ̀rọ yìí ni láti pèsè iṣẹ́ ìdènà ìbòrí tó dára jùlọ, tó péye jùlọ àti tó munadoko jùlọ ní ìwọ̀n tó ga jùlọ. A gbé àwọn ẹ̀yà ìwakọ̀ pàtàkì ti ẹ̀rọ náà sínú àpótí iná mànàmáná, èyí tó ń ran lọ́wọ́ láti yẹra fún ìbàjẹ́ sí àwọn ohun èlò nítorí ìbàjẹ́ ẹ̀rọ ìwakọ̀.
Ẹ̀rọ ìdènà aluminiomu jẹ́ ẹ̀rọ pàtàkì kan tí a ṣe fún dídi àwọn ìdènà aluminiomu mọ́ ẹnu àwọn igo ṣiṣu tàbí gilasi. Ó ń lo ìfàsẹ́yìn itanna láti gbóná aluminiomu, èyí tí ó máa ń di ẹnu igo náà mú kí afẹ́fẹ́ má baà wọ inú rẹ̀, kí ó má baà jò, kí ó sì lè fara pa á. Èyí máa ń mú kí ọjà náà rọ̀, ó sì máa ń pẹ́ títí.
Ẹ̀rọ ìfàmì ara-ẹni jẹ́ ẹ̀rọ aládàáṣe tí a ń lò láti fi àwọn àmì ìfàmì ara-ẹni (tí a tún mọ̀ sí àwọn ìfàmì) sí oríṣiríṣi ọjà tàbí ojú ìdìpọ̀ pẹ̀lú ìrísí yípo. A ń lò ó ní àwọn ilé iṣẹ́ bíi oúnjẹ àti ohun mímu, àwọn oògùn, ohun ìṣaralóge, kẹ́míkà, àti ètò ìṣiṣẹ́ láti rí i dájú pé àmì ìfàmì náà péye, ó gbéṣẹ́, ó sì dúró ṣinṣin.
Ẹ̀rọ àmì àpò yìí ni a sábà máa ń lò ní àwọn ilé iṣẹ́ oúnjẹ, ohun mímu, ilé iṣẹ́ oògùn, àwọn ohun mímu àti oje èso fún àmì ọrùn ìgò tàbí ara ìgò àti ìdínkù ooru.
Ìlànà ìsàmì: nígbà tí ìgò kan lórí bẹ́líìtì ìgbálẹ̀ bá kọjá ojú iná mànàmáná tí a fi ń rí igo náà, ẹgbẹ́ awakọ̀ ìdarí servo yóò fi àmì tó tẹ̀lé e ránṣẹ́ láìfọwọ́sí, àti pé ẹgbẹ́ kẹ̀kẹ́ tí ń bò ó yóò fi àmì tó tẹ̀lé e fọ́ àmì tó tẹ̀lé e, a ó sì fi àmì yìí sí ara ìgò náà.
Ó jẹ́ òtítọ́ tí a ti fi ìdí rẹ̀ múlẹ̀ tipẹ́tipẹ́ pé olùtúnṣe yóò ní ìtẹ́lọ́rùn nípa
èyí tí a lè kà ní ojú ìwé nígbà tí a bá ń wò ó.