Ìlànà iṣẹ́ rẹ̀ nìyí: nígbà tí ohun èlò aise bá wọ inú yàrá ìfọ́, ó máa ń fọ́ lábẹ́ ipa àwọn díìsì jíà tí a lè gbé kiri àti èyí tí a lè gbé ró tí a ń yí ní iyàrá gíga, lẹ́yìn náà ó máa ń di ohun èlò aise tí a nílò nípasẹ̀ ìbòjú.
Gbogbo ẹ̀rọ Pulverizer àti duster rẹ̀ jẹ́ ti irin alagbara tí ó péye. Ògiri inú ilé náà jẹ́ dídán, ó sì ń ṣiṣẹ́ dáadáa nípasẹ̀ ìmọ̀ ẹ̀rọ tó ga jùlọ. Nítorí náà, ó lè mú kí ìtújáde lulú náà máa ṣàn dáadáa, ó sì tún ń ṣe àǹfààní fún iṣẹ́ mímọ́ pẹ̀lú. A fi àwo ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pàtàkì so àwọn eyín oníyára gíga àti àwọn eyín tí ó lè gbé kiri, èyí sì mú kí eyín náà pẹ́, ó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé.
Ẹ̀rọ náà bá àwọn ohun tí "GMP" béèrè mu. Nípasẹ̀ ìdánwò ìwọ̀n ti díìsì jíà pẹ̀lú iyàrá gíga.
A ti fihan pe paapaa ti a ba n yi ẹrọ yii pada ni iyara giga
Ó dúró ṣinṣin, kò sì sí ìgbọ̀nsẹ̀ nígbà tí a bá ń ṣiṣẹ́ déédéé
Nítorí pé a ti ṣe àtúnṣe ẹ̀rọ interlock láàárín disiki gear pẹ̀lú iyàrá gíga àti ọ̀pá ìwakọ̀, ó ṣeé gbẹ́kẹ̀lé pátápátá ní ìṣiṣẹ́.
| Àwòṣe | GF20B | GF30B | GF40B |
| Agbara Iṣelọpọ (kg/h) | 60-150 | 100-300 | 160-800 |
| Iyara spindle (r/min) | 4500 | 3800 | 3400 |
| Ìwọ̀n Púlúù (àwọ̀n) | 80-120 | 80-120 | 60-120 |
| Ifunni iwọn patiku (mm) | <6 | <10 | <12 |
| Agbara Mọto(kw) | 4 | 5.5 | 11 |
| Ìwọ̀n Àpapọ̀ (mm) | 680*450*1500 | 1120*450*1410 | 1100*600*1650 |
| Ìwúwo (kg) | 400 | 450 | 800 |
Ó jẹ́ òtítọ́ tí a ti fi ìdí rẹ̀ múlẹ̀ tipẹ́tipẹ́ pé olùtúnṣe yóò ní ìtẹ́lọ́rùn nípa
èyí tí a lè kà ní ojú ìwé nígbà tí a bá ń wò ó.